Abdallah Shaibu, anayejulikana pia kama “Ninja,” beki wa kati wa Yanga SC, alirejea baada ya mkataba wake wa mkopo na Dodoma Jiji kumalizika. Tangu wakati huo amejiunga na wachezaji wenzake kwa ajili ya mazoezi Kigamboni, Uwanja wa Avic Town jijini Dar es Salaam.


Wakati timu hiyo ikifanya mazoezi ya jana uwanjani hapo, Ninja aliungana nao rasmi kuanza kujifua kwa ajili ya kujiandaa na mechi dhidi ya Mtibwa Sugar itakayopigwa Manungu Jumamosi. Pia alianza kujiandaa kwa Mapinduzi ya Kombe. Ninja alitakiwa kuungana na wachezaji wenzake juzi Jumanne, lakini haikufanikiwa timu ilipofanya mazoezi kwenye gym.


Kwa mujibu wa chanzo cha kuaminika cha ndani, Ninja anaweza kusalia na kikosi hicho hadi mwisho wa msimu huu, mkataba wake utakapomalizika na ikiwa anataka.

admin
December 29, 2022

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *